Diễn Đàn CLB Kỹ Năng - Du Khảo
CHÀO MỪNG TẤT CẢ CÁC BẠN ĐÃ ĐẾN VỚI FORUM CLB KỸ NĂNG - DU KHẢO^^

Join the forum, it's quick and easy

CHÀO MỪNG TẤT CẢ CÁC BẠN ĐÃ ĐẾN VỚI FORUM CLB KỸ NĂNG - DU KHẢO^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nói thật!

4 posters

Go down

Bình Thường Nói thật!

Bài gửi  Khách vi Thu Jun 24, 2010 11:24 pm

Đôi khi trong cuộc sống , chúng ta không thể nói lên sự thật
, dù đó là điều nhỏ hay lớn!

Có thể vì hoàn cảnh , cuộc sống, ……

Có thể chúng ta ko có cơ hội nói ra……

Có thể chúng ta không đủ tự tin để nói trực tiếp?

H muốn tạo topic này , để những ai muốn thật với long` mình
có thể chia sẻ những điều mình muốn nói!

Và ……… H mong muốn những người vào đây đăng bài trc’ tiên
hay hứa với lòng mình là mình đang nói sự thật!

Mở màn , H tâm sự chuyện của H……!

Đầu tiên , H ko thích mọi ng gọi H bằng cụm từ “thủ khoa CLB”

H không thích có gì khác biệt với mọi ng , H thích mình giống như tất cả mọi người khác!
Có thể H học trải đều tất cả các môn nên H thi TN cũng tạm , nhưng H không thực sự giỏi môn nào nên H biết khả năng mình thi ĐH rớt là chắc rồi , nếu đậu thì cho là may mắn! Vậy nên H muốn giống như mọi ng , dù có thi rớt cũng cười qua thôi! Hơn là bây giờ , nếu H thi rớt , H sợ …………

Mong rằng mọi người đừng đánh giá H quá cao
H thực sự không giỏi như mọi ng vẫn nghĩ đâu! Cám ơn đã lắng nghe!
Anonymous
Khách vi
Khách viếng thăm

Bình Thường Re: Nói thật!

Bài gửi  Khách vi Fri Jun 25, 2010 2:24 pm

Very Happy H àk đừng nên suy nghĩ nhiều H nhé
nếu như H cảm thấy chỉ vì một cái tên mà khác lạ với mọi người thì đó là H suy nghĩ nhiều quá mà thôi.
Mọi người khi đã gọi H như vậy là thành quả của H khi đã đạt được qua kì thi vừa rồi mà thôi đâu có ai phải đặt nhiều niềm tin rằng H phải đậu ĐH 100% đâu... nếu H đậu thì ai cũng đều vui vẻ mà ko đậu thì cũng cùng nhau cười thôi mà... đừng nên tự đặt áp lực vào bản thân như vậy nhé H
Còn bây h có lẽ là câu chuyện của T...!!!!
cõ lẽ khoảng thời gian bây h cái khoảng thời gian mà kết thúc khoảng thời gian khi ko còn là học sinh nữa mà T bắt đầu suy nghĩ nhiều hơn về cuộc sống về tình bạn tình thương đối với nhau...
kể từ khoảng thời gian khi vào clb đến chừ thấm thoắt đã 7 tháng kém 5 ngày rùi trong khoảng thời gian này khi đi sh có lẽ ko riêng gì T mà các thành viên khác đã đặt rất nhiều tâm huyết vào clb chũng ta vì sự vững mạnh sự đoàn kết sự vui vẻ... tình bạn của chúng ta đã đc xây dựng tại đây từ những thành viên ko quen thuộc từ các mái trường khác nhau đến đây cùng sinh hoạt và thân với nhau... nhưng khi các thành viên cũ tạm dừng sh một thời gian có lẽ vì lí do học tập vì lí do gia đình v.v. khi quay lại clb T đã đc nghe đc tâm sự có lẽ là rất nhiều điều từ các a.c.e mỗi kỉ niệm trc đây khi kể ra ai nấy đều háo hức đối với khoảng thời gian sh bao nhiêu kỉ niệm vui buồn có lẽ là rất rất rất nhiều kỉ niệm cùng nhau trải qua nhưng cái bây h mà các thành viên ấy tâm sự với T là gì là một nỗi bùn đối với clb là những câu chuyện về sự đoàn kết sự vui vẻ... clb của chúng ta đc các clb khác biết đến với sự đoàn kết sự vui vẻ của các thành viên nhưng h đây T cảm thấy điều đó là rất khó để có thể thấy đc tại clb ta...
đều là thành viên của clb sự vui vẻ sự đoàn kết tấm lòng biết chia sẻ với nhau biết suy nghĩ và quan tâm lẫn nhau ...
ko riêng gì là T mà các thành viên đều mong rằng cái tình cảm trong clb ta sẽ đc giữ mãi ...
tình đoàn kết...
tình yêu thương...
sự hòa đồng...
sự quan tâm sẻ chia lẫn nhau...
các thành viên ơi hãy cố gắng vì một clb vững bước... đoàn kết và vui vẻ nhá

Anonymous
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Fri Jun 25, 2010 2:49 pm

[b]Cám ơn những bày tỏ của Trung! lúc H nghỉ sinh hoạt , H cũng đã được nghe nhiều người bày tỏ những nỗi buồn của mình khi đi sinh hoạt! .........

Nhưng mà ..........
Con sóng cũng có lúc lên cao có lúc xuống thấp , CLb cũng vậy , có cái này thì phải mất cái khác , chúng ta tăng về số lượng nhưng còn nhiều thiếu sót về chất lượng! không có gì là hoàn hảo cả!

Cái chính là ở chúng ta , ở bàn tay , nghị lực , và niềm tin!
H vẫn thường nghe những câu nói :

Bữa ni đi sh chán!
CLB hay ồn ào mất trật tự
Nhiều thành viên không có ý thức tập thể
..........v..........v..........

Và cũng có lúc H cũng cảm thấy chán!

Nhưng mà suy đi nghĩ lại , chúng ta là con người , mà con người không thể không thiếu sót , cái chính là phải biết khắc phục!

H muốn những ai đã và đang cảm thấy buồn chán , những ai cảm thấy buồn bực về chuyện gì , hay đi Sh đi , rồi thay đổi nó .

Nếu cảm thấy CLB ồn ào , ko nghiêm túc........... hãy đi sinh hoạt , ngồi nhắc nhở nhau im lăng .

Nếu cảm thấy đi sh chán! ................Hãy cứ đi sh và làm cho nó vui vẻ lên!

Nếu cảm thấy nhiều thành viên ko tích cực , hãy đi sh và động viên họ tích cực!

......V.....v........

Như Trung đã nói , CLB ta hơn nhiều CLB khác ở tính đoàn kết , vậy nên H mong muốn tất cả những ai có tâm huyết , hãy đi sinh hoạt và cố gắng đưa CLB phát triển hơn , đoàn kết hơn! Hãy góp ý thẳng thắn tất cả những gì mình bức xúc trong CLB! H thấy những chuyên mục góp ý cho CLB trong diễn đàn đang bỏ trống! Hơn là cứ ôm chán nản vào mình và bỏ đi![/b]
Anonymous
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Admin Fri Jun 25, 2010 4:06 pm

Van biet viet ra nhung dong nay moi nguoi doc hoi kho... tai cai may chit tiet o nha` bi hu Vietkey hi`hi`....
Moi tam su cua H va` T P hieu hieu... ko chi H va` T suy nhi nhieu ve` dieu do.... ma` trong do co P.... P tham gia CLB tinh lai khao thoi gian cung hon 1 nam ruoi oi`.... thoi` gian kha dai```.... du de lam thay doi cai j` do..... dung la` CLB minh` thay doi nhieu ve` so luong.... nhung dung vi` li do do maf mat di tinh chat luong cua no... truoc kia CLB ta sh chi voi so luong it oi? la` 6-8 thanh vien... nhung that su ..... van cho` mong cai j` do de den ngay SH laf ve` CLB SH cung ku Toan` Chi H ... dung la` cung da co 1 thoi gian P cam thay ve CLB la` mot cuc hinh....nhung.... CKD la` mot gia dinh....va` P ko muon bo roi gia dinh minh`.... moi viec lam` cho CKD chi vi` mot li do YEU GIA DINH CKD...o do co nhung ng` ta P ko bao h P quen....nhung loi noi cua T va` H cung da noi ro ve` bo mat thuc trang ban dau cua CKD nhung chung ta hay nhin` vao` do.... mot ng` mot it.. co trach nhiem.... nang no phan dau... dat duoc muc tieu truoc mat... laf dua CKD ra cho tat ca moi nguoi biet....di xa hon..... va` moi ngay` den voi CKD laf mot ngay` moi ng` phai noi' rang.... TOI YEU CKD. 114
Admin
Admin
Adminnistrator
Adminnistrator

https://kynangdukhao.forumvi.com

Bài gửi  maskhero167 Sun Jun 27, 2010 1:54 pm

Anh Hiếu, a Phong và anh T nói rất đúng...Thật sự e đã có 1 thời gian khá dài là chán clb mình...thật sư >.<"...không còn nuôi kái hy vọng đi clb nữa...lý là là khi đi clb cảm thấy chán,...chả bik nói chuyện với ai cả...kái tính e thì ai bắt đầu làm quen hay nói chuyện với e thì e mới nói lại...>.<"...nên có khi đi clb mà chả nói chuyện với ai. Không bít vì sao mà khi có người mới e lại không đứng ra bắt chuyên 1 cách tự nhiên được...^^bởi vậy mà số người e nói chuyện trong clb là không hề nhìu....muốn sửa đổi nhưng chưa hề sửa được ^^... 2* .....bởi vậy nên mới chán...nhưng theo lời anh P và anh Hiếu thì đúng...^^ nếu chán thì cứ đi tiếp...rùi sẽ từ từ tìm niềm vui cho riêng mình....^^ e cũng yêu CKD...CKD no1 5*
maskhero167
maskhero167
Thành viên bậc 5
Thành viên bậc 5

Bài gửi  35chaiko Wed Jun 30, 2010 6:29 pm

Chẳng bik nói gì hơn cả!Có thể cũng tuỳ...khi thì muốn nói ra hết tất cả, khi những niềm vui nhỏ 35 lại muốn giữ riêng cho lòng mình, để tận hưởng...để suy nghĩ...và yêu hơn CKD...yêu hơn tất cả mọi ng! 35 ko nói rõ được!Nhưng chắc mọi ng` đều bik rằng, đều hiểu rằng, mỗi thành viên đều hướng về gia đình CKD thân iu!

35chaiko
BAN CỐ VẤN
BAN CỐ VẤN

Bài gửi  Khách vi Sun Jul 11, 2010 6:24 pm

có lẽ chỉ có tại 2pic này T mới mún nói một vài điều mà T suy nghĩ...
T đã nghĩ rất nhiều những ngày qua...
về chuyện thi cử về chuyện tình cảm về chuyện bạn bè về chuyện gia đình...
có lẽ T sẽ rời khỏi CKD ...
T sẽ cố gắng để có thể ôn luyện lại những gì T đã mất đi trong năm vừa qua...
nhưng có lẽ là những kỉ niệm của T về CKD mình là niềm vui vẻ là niềm hạnh phúc nhất của T trong thời gian vừa qua...
T rất mong là mình sẽ quay lại CKD mình trong khoảng thời gian không xa tới...
T mong là CKD sẽ càng ngày càng phát triển đoàn kết hơn bao giờ hết...
CKD là No.1 trong kí ức trong trái tim của T...
GOOD BYE ALL MY FRIENDS...!!!

Anonymous
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  doremOn10091993 Wed Sep 01, 2010 8:47 am

Buồn dù bjk buồn...tâm sự a.c.e mình cũng đã tâm sự vs nhau rồi..Bây jo` thỳ đã đến lúc phải chấp nhận sự thật đó đi ,đành bjk là khó nhưng phải làm sao đây,chuyện rồi hắn cũng đên.. Nhưng dù có mất đi cái j` đi nữa thỳ em cũng mong a.c.e mình hãy giữ lại dù một tý thôi cũng đc, đó là tình cảm của chúng ta bấy lâu nay.Em bây giờ cũng rất sợ thứ tình cảm đó mất đi.. Em sợ lâm, bởi vậy mọi người hãy thật trân trọng và giữ đc nó nha.. Laughing Laughing Smile Smile
doremOn10091993
doremOn10091993
Thành viên bậc 6
Thành viên bậc 6

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content