Diễn Đàn CLB Kỹ Năng - Du Khảo
CHÀO MỪNG TẤT CẢ CÁC BẠN ĐÃ ĐẾN VỚI FORUM CLB KỸ NĂNG - DU KHẢO^^

Join the forum, it's quick and easy

CHÀO MỪNG TẤT CẢ CÁC BẠN ĐÃ ĐẾN VỚI FORUM CLB KỸ NĂNG - DU KHẢO^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

EntRy!!!!!!!!!!

Go down

Bình Thường EntRy!!!!!!!!!!

Bài gửi  maskhero167 Fri Jan 08, 2010 7:26 pm

08/01/2010.....Thi xong rùi... silent...phù nhẹ nhõm..!! đã thật sự cố gắng rùi...dù có không được điểm cao thì cũng không sao...sao kái môn mà mình cố gắng học..cố gắng ôn tập mấy ngày này lại trở nên công cốc mà kái môn chỉ dùng 3h để học thì lại thành công chứ....khó chịu. Không ngờ đến trường sẽ ra đề văn khó như vậy...thật sự mình quá chủ quan rồi tưởng bài Chí phèo dễ...rùi đến kể mấy tác phẩm nữa...ui chòy sao mà bik...mấy năm trước sao văn chương mình lai láng...đỉm khi nào cũng cao cả...còn năm này văn thì sao... No phải gọi là quá tệ...chưa đời nào bị 2 đỉm môn văn cả mà bây giờ lại bị...rùi để đến hậu quả là hs Tb...buồn!! không phải là trách thầy giáo ác mà phải tự trách bản thân mình...vì đã không cố gắng...tại sao mấy đứa nhìn bài văn mình làm thì lại điểm cao trong khi mình thì lại quá thấp...vô lý!!. Còn Toán...phải gọi là quá thành công rùi...ko ngờ...kái đề nâng cao gì mà còn dễ hơn đề cơ bản...2 lớp A từ ko bít toán đến bít toán ai ai cũng làm được...bó tay hehe ...ngay lớp cơ bản cũng phải cười kái đề này...
Còn nữa...mọi chuyện cứ như...đang xáo trộn cả...một chút vui vì được chát...người đó...nhưng mình cũng không bít tình cảm của mình nữa...vì người ấy nói thix mình...nhưng người đó mình chỉ quen trên mạng...và thậm chí còn chưa gặp mặt nữa...chỉ chat và gặp trên 4forum thui.....thế có nên tin kái tình cảm đó không nhỉ? Nhưng khi nào bùn thì chat với người đó rất vui... vì người đó lun lắng nghe những điều mà mình tâm sự Wink...những điều mà chưa bao giờ dám tâm sự với một đứa bạn thân nào cả. Và cũng chưa bao giờ có ai để mà tậm sự cả...vì sợ nói ra sẽ mất lòng bạn bè...nên chỉ bít giấu đi...>.<"
........................the End.....................................=> Idea

Được sửa bởi maskhero167 ngày Sat Mar 06, 2010 9:29 am; sửa lần 1.
maskhero167
maskhero167
Thành viên bậc 5
Thành viên bậc 5

Bình Thường Re: EntRy!!!!!!!!!!

Bài gửi  maskhero167 Tue Jan 12, 2010 6:18 pm

12/01/2010.....thật sự là may mắn đã đến với mình rùi...hehe..không ngờ bài văn đó mình đạt 5 điểm cơ đấy ^^ Cool...tết này ăn ngon ngủ yên rùi Very Happy. Mà sao í nhỉ...hình như cũng không được vui cho lắm....vì những người bạn thân... thật sự là rất bùn khi mà môn hoá đứa nào trong nhóm mình cũng thấp cả...trừ 1 2 đứa thui. Vui vì một phần đã cố gắng rất nhiều, buồn vì có 4 đứa bạn thân nguy cơ sẽ không được hs khá. Có lẽ mình cảm thấy bản thân hơi quá đáng vì đã chạy lon ton tới hỏi điểm tụi nó...nhưng mà mình chỉ muốn quan tâm tụi nó, muốn chia sẻ với tụi nó, muốn tụi nó đỡ buồn...thôi quên đi cho rùi dù sao thì cũng thầm chúc cho tụi nó đạt nhìu may mắn trong hk2..đừng để vấp ngã như hk1 nữa. Cố lên nhé những người bạn thân của tau ^^.
Ngày mai là bắt đầu rùi...bắt đầu 1 học kì mới...một cuộc chiến mới...CỐ LÊN!!!!!!!!
maskhero167
maskhero167
Thành viên bậc 5
Thành viên bậc 5

Bài gửi  maskhero167 Sat Jan 16, 2010 2:57 pm

16/1/2010....giờ thì có một chút sức lực để lên mạng rùi..mệt mỏi Idea...tự nhiên lại...bị ốm hix hix làm tối này ko đi tham gia sinh hoạt được rùi... Embarassed...nhưng thui...tuần sau đi cũng được. Đang mệt mỏi + bùn nữa thì tối hôm kia con t xuống tìm mình kể về chuyện t/c của nó nữa chứ. Cũng thật là...iu sao mà khổ vậy trời??...sao lúc đầu khi iu ai cũng hạnh phúc cả rùi sẽ hứa là sẽ quen nhau suốt cuộc đời....rùi chỉ 2 3 tháng là chấm dứt...bó tay...rùi con bạn nó laij khóc lên khóc xuống...thật sự mình cũng bít làm sao để cho nó hết buồn nữa. Mà dễ chia tay vậy ư...cách đây 1 2 tuần còn hứa với nhau mà..rùi nó còn kể lể chuyến đi chơi vui vẻ của nó với người đó mà...tại sao bây giờ lại thay đổi chóng mặt như vậy. Rùi còn nghe tin là thằng đó có một người khác nữa. Bó tay!!!. Mình khuyên nó...rùi cố làm cho nó đỡ khóc nhưng...không! nó khóc nhìu hơn nữa...mình chứng kiến cảnh đó mà thấy ức...tại sao nó lại khổ vì chuyện tình cảm như vậy chứ. Cứ như mình có khoẻ hơn ko?... Thôi cố gắng chúc cho nó vượt qua được hoàn cảnh bây giờ. Mong là nó sẽ chọn được 1 người xứng đáng hơn, thật lòng thích nó...
maskhero167
maskhero167
Thành viên bậc 5
Thành viên bậc 5

Bài gửi  maskhero167 Sat Mar 06, 2010 9:22 am

6/3/10........mệt mỏi...chán nản..>.<"...tại sao 2 ngày này mình lại như thế này...cứ suy nghĩ mãi chuyện đó mãi..mún vất bỏ tất cả >.<"...để nghỉ ngơi...mệt mỏi từ chuyện của lớp giờ đến việc này. ---mày không thể đâu V à...đó chỉ là 1 cảm giác thôi, có lẽ là vậy. Chỉ do người ta chú ý rùi mày chú ý lại thôi...mong là không có gì hết...đừng để nó phát triển nữa V nhé...Chú ý một người có được gọi là thix người đó ko nhỉ...chắc là không? có lẽ sẽ không?......hay là do mình tự cảm nhận ra nhỉ...ngộ nhận ư>.<" dù sao thì cũng phải cố gắng quên thui......buồn!!!!!!!
maskhero167
maskhero167
Thành viên bậc 5
Thành viên bậc 5

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content