Diễn Đàn CLB Kỹ Năng - Du Khảo
CHÀO MỪNG TẤT CẢ CÁC BẠN ĐÃ ĐẾN VỚI FORUM CLB KỸ NĂNG - DU KHẢO^^

Join the forum, it's quick and easy

CHÀO MỪNG TẤT CẢ CÁC BẠN ĐÃ ĐẾN VỚI FORUM CLB KỸ NĂNG - DU KHẢO^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

7 điều bạn đừng quên

Go down

Bình Thường 7 điều bạn đừng quên

Bài gửi  kisslovetoyou Fri May 21, 2010 4:30 pm

đừng quên hy vọng,sự hy vọng cho bạn sức mạnh để tồn tại ngay khi ban đang bị bỏ rơi Very Happy
đừng đánh mất niềm tin vào bản thân,chỉ cần tin mình có thể làm được là bạn đã có lý do để bạn cố gắng hơn nửa Surprised
đưng để khó khăn trước mắt bạn gạ gục bạn,đó chỉ là những vật cản nhỏ bé trên đường đời ma ai ai cũng phải vượt qua clown
đừng gục ngã trước những thất bại mình đã gây ra ma hay vưng tin tiến lên phía trước,vi những thất bại đó đã cho ta kinh nghiệm để tiến bước đến thành công
I love you đừng quên nở nụ cười trong cuộc sông vì nụ cười không những mang lại niềm vui cho bạn mà còn mang lại hạnh phúc cho moi người xung quanh bạn geek
đừng quên tìm cho mình một người bạn thân.vì những khi bạn vui hay bùn người bạn đó có thể chia sẻ và giúp đỡ bạn ngay cả những lúc bạn thật sự gục ngã elephant
đừng quên cảm ơn những người đã cho ta ngày hôm nay,vì những người đó đã mang lại cho chúng ta những ngày hạnh phúc và vui vẻ của ngày hôm nay và cả mai sau pig
kisslovetoyou
kisslovetoyou
Thành viên bậc 1
Thành viên bậc 1

- Similar topics