Diễn Đàn CLB Kỹ Năng - Du Khảo
CHÀO MỪNG TẤT CẢ CÁC BẠN ĐÃ ĐẾN VỚI FORUM CLB KỸ NĂNG - DU KHẢO^^

Join the forum, it's quick and easy

CHÀO MỪNG TẤT CẢ CÁC BẠN ĐÃ ĐẾN VỚI FORUM CLB KỸ NĂNG - DU KHẢO^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Con Gái ơi!!!!!!!!! bạn thật là khó hiểu???

2 posters

Go down

Bình Thường Con Gái ơi!!!!!!!!! bạn thật là khó hiểu???

Bài gửi  Admin Thu Jan 28, 2010 6:21 pm

mọi người hãy xem câu chuyện này và kết luận về con gái nha !!!!!!!!!!1
Ấy đã có ng iu,hay đj chơj nhưg mình hỏj ấy nój chỉ thít thuj,ko pít đc pao lâu.Mình muốn pít ấy có yêu mình ko?trên blog,mình viết về ấy (nhưg ko để tên,nếu ấy xem là pít mình ah)là ng con gáj dễ thươg và hứa sẽ có mặt khj ấy pùn,khóc cùg ấy,làm cho ấy vuj,1 hum (ấy thườg hay zô blog mình lắm)ấy đọc đc và hỏj pàj viết hay đó,viết cho aj thế(pít là mình)mình nój là viết về ấy đó,nhưg ko có ý j đâu à nha(nhát wúa,sợ pít tình kảm of mình)
lần này mình lạj thử,khj pít thằg pạn cũg iu ấy và cũg tựa tựa như mình khj wen ấy
Lờj chat nè
có 1 ng thầm iu ấy đó,mà ấy ko pít 114
aj thế?
Ng này ở phòg trọ số 2(có 5 ng,mình và thằg thử nghiệm và 3 ng ấy cũg wen) Exclamation
ko pít? monkey
ko pít hay là ko mún pík? Razz
Nój nhanh đj
ng này miệg nój ko nhưg lòg đã iu,ngày đêm chat zớj ấy(5 ng đều có,mình là ng nhìu nhất)
có aj đâu ta? Rolling Eyes
h nój ra cũg chã làm đc j,thuj giữ kín mãj mãj
ko nój thoi out,pp
nój nè sunny
?
Thằg b ấy... king
Xác xuất biết mình yêu ấy là cao nhất.các pạn thấy sao?ko yêu mình sao lạj hỏj để thêm phiền phức,mình nghĩ khj ng con gáj ko thích 1 aj thì ko mún pík ng đó có tình cảm zớj mình hay ko.Nhưg ấy đã có ng iu?h ít chat zớj mình?mình rủ đj chơj thì đj(rãnh,nhữg ngày ko đj vớj ng iu,khj đj chơj vớj ng iu thì no over)
zúp mình vớj,lúc thì cãm nhận ấy yêu mình,lúc thì ko
alsd alsd alsd alsd
Admin
Admin
Adminnistrator
Adminnistrator

https://kynangdukhao.forumvi.com

Bình Thường Re: Con Gái ơi!!!!!!!!! bạn thật là khó hiểu???

Bài gửi  35chaiko Sun Apr 25, 2010 8:51 pm

Qua câu chuyện, chứng tỏ kon gái là ng` thik thẳng thắn, chân thật, ko thik vòng vo!Ng` con trai chỉ nói bâng quơ nhưng ko hề nói ra là mình chính là ng` đã thik ấy, thì tất nhiên kon gái mặc dù đã đoán được nhưng ko thể nhận khi ng` kon trai ko chịu nói thẳng ra!
Kon gái là thế, nếu thik cũng mún kon trai thổ lộ thật rõ lòng mình, nếu thik thì sẽ đáp lại, còn ko thì sẽ đưa ra ý kiến là nên làm bạn bè tốt hơn! Chỉ có kon trai vòng vo mới thấy kon gái khó hiểu, nhưng thật chất kon gái cũng dễ hiểu lắm, chỉ cần 1 trái tim thật và lời nói thật...con gái sẽ chấp nhận ngay!Thử đi sẽ bik Very Happy

35chaiko
BAN CỐ VẤN
BAN CỐ VẤN

Bài gửi  Khách vi Tue Apr 27, 2010 11:30 am

ê bậy mi đừng có mà vơ đũa cả nắm héy @ @ @ @ @ @
Anonymous
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics