Diễn Đàn CLB Kỹ Năng - Du Khảo
CHÀO MỪNG TẤT CẢ CÁC BẠN ĐÃ ĐẾN VỚI FORUM CLB KỸ NĂNG - DU KHẢO^^

Join the forum, it's quick and easy

CHÀO MỪNG TẤT CẢ CÁC BẠN ĐÃ ĐẾN VỚI FORUM CLB KỸ NĂNG - DU KHẢO^^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

__¤♥a♥¤____KhÔng aJ thật sự hju?.....mình

Go down

Bình Thường __¤♥a♥¤____KhÔng aJ thật sự hju?.....mình

Bài gửi  doremOn10091993 Thu Dec 17, 2009 9:21 am

ROi` hOm nay minh cUng~ đã chợt hju? ra rằng cho dù mình cO'làm gì đi nữa thỳ mÔt. người mà mình đã từng coi như anh em tÔt',một người mà mình đã hết sức tin tưởng bây jo lại nghĩ xấu về mình như thế tongue !!Cũng chẳng bít làm ssaO khj cứ mÔt. mình ngÔi` khOc' nhưng lOng càng đau đớn hơn nữa khj nghĩ lại những gì mà mình vs anh ...đã trải qua tongue cat !! tẠI saO anh .. lại cO' thể nghĩ minh..lại là người như ri?K Embarassed Embarassed khóc nhưng lại thấy hận bản thân mình lại càng thấy thương những anh chị em trong CKD mình.nhưng lOng` càng ko thể ngờ là anh...lại suy nghĩ về cOn người tui như thế Exclamation Exclamation ! Chỉ cO' CKD mình là nơi nương náu tốt nhất cua? tui nhưng bây jo*` chỉ nhìn thấy mặt anh.. thÔi thỳ càng nổi khùng hơn nữa,đây là nơi xóa tan đi baO mệt mỏi của bản thân tui mỗi lúc tui mệt mỏi,chán nãn,buồn bã nhât,trước bao nhju áp lực!t cat cat ừ gia đình chO đến bạn bè,nhưng cũng mang lại chO tui bao nhju thất vOng.nhưng cũng toàn là sự thất vOng ê chề!Bây jo` đây chẳng bít làm saO nữa,tự nhjên baO nhju chuyện lại ập đến lên đâu tui làm cho tui chẳng cOn` cảm giác j` nữa,chỉ bít một mjnh` ngồi khOc'mặt kệ chO chuyện j` xảy ra,hÔng? bjt' phải làm saO nữa!!!!!!huhuhuuh Embarassed Embarassed

__¤♥️a♥️¤____ (15/12/09 mÔt ngày mất đi tất cả) No
doremOn10091993
doremOn10091993
Thành viên bậc 6
Thành viên bậc 6

Bình Thường Re: __¤♥a♥¤____KhÔng aJ thật sự hju?.....mình

Bài gửi  Khách vi Thu Dec 17, 2009 10:41 am

Có tên nào dám nói gì em hả Giao __¤♥a♥¤____KhÔng aJ thật sự hju?.....mình 334783

Nói ra cho đồng bào oánh hắn __¤♥a♥¤____KhÔng aJ thật sự hju?.....mình 603283

Dám chọc giận cục cưng của CLB , tới số rồi ............. __¤♥a♥¤____KhÔng aJ thật sự hju?.....mình 205852

Nói ra đi tên nào làm em buồn __¤♥a♥¤____KhÔng aJ thật sự hju?.....mình 757217
Anonymous
Khách vi
Khách viếng thăm

- Similar topics